Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Bosch GSH 5X
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | GSH 5X |
| Thương hiệu | Bosch – Đức |
| Công suất | 1025W |
| Đầu cặp | 17 mm HEX |
| Tốc độ đập | 2.750 lần/ phút |
| Lực đập | 6.8 J |
| Trọng lượng | 5.5 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |

Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
Liên hệ
Máy đục bê tông Bosch GSH5X được phân phối bởi Điện Máy Gia Phú. Liên hệ tư vấn qua hotline hoặc zalo 0937.623.786.
Chính sách gia phú
Gọi đặt mua 0937.623.786 (7:30 - 22:00)
Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Bosch GSH 5X
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | GSH 5X |
| Thương hiệu | Bosch – Đức |
| Công suất | 1025W |
| Đầu cặp | 17 mm HEX |
| Tốc độ đập | 2.750 lần/ phút |
| Lực đập | 6.8 J |
| Trọng lượng | 5.5 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |
