Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Bosch GSH 16-30
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | GSH 16-30 |
| Thương hiệu | Bosch – Đức |
| Công suất | 1750W |
| Kích thước | 760 x 255 mm |
| Tốc độ đập | 1.300 lần/ phút |
| Lực đập | 45 J |
| Trọng lượng | 16.5 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |
Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
Liên hệ
Máy đục bê tông Bosch GSH 16-30 được phân phối bởi Điện Máy Gia Phú. Liên hệ tư vấn qua hotline hoặc zalo 0937.623.786.
Chính sách gia phú
Gọi đặt mua 0937.623.786 (7:30 - 22:00)
Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Bosch GSH 16-30
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | GSH 16-30 |
| Thương hiệu | Bosch – Đức |
| Công suất | 1750W |
| Kích thước | 760 x 255 mm |
| Tốc độ đập | 1.300 lần/ phút |
| Lực đập | 45 J |
| Trọng lượng | 16.5 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |