Thông số kỹ thuật máy bắn bê tông Bosch GSH 11VC
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | GSH 11VC |
| Thương hiệu | Bosch – Đức |
| Công suất | 1700W |
| Kích thước | 110 x 680 x 236 mm |
| Tốc độ đập | 900 – 1.700 lần/ phút |
| Lực đập | 23 J |
| Trọng lượng | 11.4 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |










