Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Bosch GSH 5
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | GSH 5 |
| Thương hiệu | Bosch – Đức |
| Công suất | 1100W |
| Kích thước | 240 x 465 mm |
| Tốc độ đập | 2.850 lần/ phút |
| Lực đập | 7.5 J |
| Trọng lượng | 5.6 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |
Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
Liên hệ
Máy đục bê tông Bosch GSH 5 được phân phối bởi Điện Máy Gia Phú. Liên hệ tư vấn qua hotline hoặc zalo 0937.623.786.
Chính sách gia phú
Gọi đặt mua 0937.623.786 (7:30 - 22:00)
Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Bosch GSH 5
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | GSH 5 |
| Thương hiệu | Bosch – Đức |
| Công suất | 1100W |
| Kích thước | 240 x 465 mm |
| Tốc độ đập | 2.850 lần/ phút |
| Lực đập | 7.5 J |
| Trọng lượng | 5.6 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |