Thông số kỹ thuật máy bắn bê tông Bosch GSH 3E
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | GSH 3E |
| Thương hiệu | Bosch – Đức |
| Công suất | 650W |
| Kích thước | 89 x 376 x 208 mm |
| Tốc độ đập | 3.500 lần/ phút |
| Lực đập | 2.6 J |
| Trọng lượng | 3.7 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |
Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
Liên hệ
Máy bắn bê tông Bosch GSH 3E được phân phối bởi Điện Máy Gia Phú. Liên hệ tư vấn qua hotline hoặc zalo 0937.623.786.
Chính sách gia phú
Gọi đặt mua 0937.623.786 (7:30 - 22:00)
Thông số kỹ thuật máy bắn bê tông Bosch GSH 3E
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | GSH 3E |
| Thương hiệu | Bosch – Đức |
| Công suất | 650W |
| Kích thước | 89 x 376 x 208 mm |
| Tốc độ đập | 3.500 lần/ phút |
| Lực đập | 2.6 J |
| Trọng lượng | 3.7 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |