Thông số kỹ thuật máy khoan búa bê tông pin Bosch GBH 18V-36 C
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | GBH 18V-36 C |
| Thương hiệu | Bosch – Đức |
| Điện áp pin | 18V |
| Khả năng khoan tối đa | Khối xây nề 40-90mm, bê tông 35mm |
| Tốc độ đập | 2.900 lần/ phút |
| Lực đập | 7 J |
| Trọng lượng | 5.1 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng pin |












