Thông số kỹ thuật máy phá bê tông Bosch GSH 11E
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | GSH 11E |
| Thương hiệu | Bosch – Đức |
| Công suất | 1500W |
| Kích thước | 570 x 270 x 270 mm |
| Độ ồn | 89 dB(A) |
| Lực đập | 16.8 J |
| Trọng lượng | 10.1 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |
Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
Liên hệ
Máy phá bê tông Bosch GSH 11E được phân phối bởi Điện Máy Gia Phú. Liên hệ tư vấn qua hotline hoặc zalo 0937.623.786.
Chính sách gia phú
Gọi đặt mua 0937.623.786 (7:30 - 22:00)
Thông số kỹ thuật máy phá bê tông Bosch GSH 11E
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | GSH 11E |
| Thương hiệu | Bosch – Đức |
| Công suất | 1500W |
| Kích thước | 570 x 270 x 270 mm |
| Độ ồn | 89 dB(A) |
| Lực đập | 16.8 J |
| Trọng lượng | 10.1 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |