Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Bosch GBH 5-38D
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | GSH 5-38D |
| Thương hiệu | Bosch – Đức |
| Công suất | 1050W |
| Tốc độ không tải | 340 vòng/ phút |
| Tốc độ đập | 3.000 lần/ phút |
| Đường kính mũi khoan tối đa | 38 mm |
| Trọng lượng | 5.8 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |



