Thông số kỹ thuật máy đục phá bê tông Bosch GSH 9 VC
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | GSH 9 VC |
| Thương hiệu | Bosch – Đức |
| Công suất | 1500W |
| Kích thước | 115 x 540 x 280 mm |
| Tốc độ đập | 2.720 lần/ phút |
| Lực đập | 13 J |
| Trọng lượng | 8.5 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |







