Thông số kỹ thuật máy hút bụi Makita DCL281FZB
| Loại máy | Máy hút bụi cầm tay dùng pin |
| Mã sản phẩm | DCL281FZB |
| Thương hiệu | Makita – Nhật |
| Công suất hút | 75W |
| Dung tích | 0.8 lít |
| Trọng lượng | 1.7 kg |
| Kích thước | 1.018 x 113 x 154 mm |
| Lưu lượng khí tối đa | 1.5 m³/phút |
| Điện áp | 18V |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |









