Thông số kỹ thuật máy hút bụi dùng pin Makita DVC860LZ
| Loại máy | Máy hút bụi gia đình |
| Mã sản phẩm | DVC860LZ |
| Thương hiệu | Makita – Nhật |
| Lưu lượng khí tối đa | AC/ DC: 3.6/ 2.1 m³/phút |
| Dung tích | Bình ướt: 6 lít, khô: 8 lít |
| Trọng lượng | 8.6 kg |
| Kích thước | 366 x 334 x 368 mm |
| Nguồn pin | 18V x 2 pin Lithium-ion |
| Phụ kiện | Khớp nối, hộp đựng phụ kiện, ống nối, ống, ống thẳng, ống mềm, đầu hút khe, bộ túi bụi bằng nhựa (10 cái) |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |






