Thông số kỹ thuật máy hút bụi khô ướt Makita VC3211M
| Loại máy | Máy hút bụi công nghiệp |
| Mã sản phẩm | VC3211M |
| Thương hiệu | Makita – Nhật |
| Công suất hút | 1050W |
| Dung tích | Bụi: 32 lít, nước: 27 lít |
| Trọng lượng | 16.9 kg |
| Kích thước | 552 x 398 x 685 mm |
| Lưu lượng khí tối đa | 2 m³ / phút |
| Lưu lượng hút tối đa | 22 kPa |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |





