Thông số kỹ thuật máy hút bụi Makita DVC863LRT2
| Loại máy | Máy hút bụi nhà xưởng |
| Mã sản phẩm | DVC863LRT2 |
| Thương hiệu | Makita – Nhật |
| Công suất hút | 90W |
| Dung tích | 8 lít |
| Trọng lượng | 7.7 kg |
| Thời gian sử dụng | 40 phút (với 2 pin BL1850B) |
| Độ ồn | 70 dB |
| Lực hút tối đa | 9.8 kPa |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |







