Thông số kỹ thuật máy hút bụi Makita DCL182Z 18V
| Loại máy | Máy hút bụi cầm tay dùng pin |
| Mã sản phẩm | DCL182Z |
| Thương hiệu | Makita – Nhật |
| Công suất hút | 30W |
| Dung tích | Túi vải: 500 mL Túi giấy: 330 mL |
| Trọng lượng | 1.3 kg |
| Kích thước | 1.004 x 115 x 151 mm |
| Phụ kiện | Đầu hút T, đầu hút khe, túi bụi vải, túi bụi giấy |
| Điện áp | 18V |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |











