Thông số kỹ thuật máy hút bụi Makita DCL280FV
| Loại máy | Máy hút bụi gia đình |
| Mã sản phẩm | DCL280FV |
| Thương hiệu | Makita – Nhật |
| Công suất hút | 45W |
| Dung tích | 7.5 lít |
| Trọng lượng | 1.6 kg |
| Kích thước | 1.016 x 113 x 155 mm |
| Thời gian sử dụng | 20 phút (với pin BL1830B) |
| Lưu lượng khí tối đa | 1.4 m3/phút |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |



