Thông số kỹ thuật máy hút bụi Makita 18V DCL180ZB
| Loại máy | Máy hút bụi cầm tay dùng pin |
| Mã sản phẩm | DCL180ZB |
| Thương hiệu | Makita – Nhật |
| Công suất hút | 30W |
| Dung tích | 0.65 lít |
| Trọng lượng | 1.2 kg |
| Kích thước | 999 x 114 x 152 mm |
| Phụ kiện | Đầu hút T, đầu hút khe, túi lọc, bộ lọc trước |
| Điện áp | 18V |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |







