Thông số kỹ thuật thang nhôm rút Nikawa NK-38
| Loại | Thang nhôm |
| Mã sản phẩm | NK-38 |
| Thương hiệu | Nikawa – Nhật Bản |
| Số bậc | 13 bậc |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Chiều cao rút gọn/ tối đa | 0.81 m/ 3.8 m |
| Độ dày của thang nhôm | 1.5 mm |
| Kích thước (Dài × rộng × dày) | 81 × 50 × 10 cm |
| Tải trọng | 150 kg |
| Trọng lượng | 11 kg |




