Thông số kỹ thuật thang nhôm rút gọn Nikawa NK-56AI-Pri
| Loại | Thang nhôm |
| Mã sản phẩm | NK-56AI-Pri |
| Thương hiệu | Nikawa – Nhật Bản |
| Chiều cao tối đa chữ A | 2.8 m |
| Chiều cao tối đa chữ I | 5.6 m |
| Chiều dài rút gọn | 1 m |
| Số bậc | 2 x 8 bậc |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Độ dày nhôm | 1.2 – 1.5 mm |
| Tải trọng | 150 kg |
| Kích thước (Dài × rộng × dày) | 105 x 50 x 20 cm |
| Trọng lượng | 19 kg |
| Tiêu chuẩn | EN131 |



