Thông số kỹ thuật thang nhôm rút đôi Nikawa NK-44AI-Pri
| Loại | Thang nhôm |
| Mã sản phẩm | NK-44AI-Pri |
| Thương hiệu | Nikawa – Nhật Bản |
| Kích thước mở chữ A | 218 x 128 x 67 cm |
| Kích thước thu gọn | 90 x 49 x 17 cm |
| Kích thước đóng gói | 91 x 50 x 18 cm |
| Chiều cao tối đa chữ A | 220 cm |
| Chiều cao tối đa duỗi thẳng (chữ I) | 440 cm |
| Chiều dài chân phụ | 67 cm |
| Khoảng cách bậc | 30 cm |
| Độ rộng mở thang | 128 cm |
| Số bậc | 2 x 7 |
| Trọng lượng thang | 18 kg |
| Trọng lượng đóng gói | 18.5 kg |
| Tải trọng | 150 kg |




