Thông số kỹ thuật thang nhôm rút đôi Nikawa NK-50AI-Pri
| Loại | Thang nhôm |
| Mã sản phẩm | NK-50AI-Pri |
| Thương hiệu | Nikawa – Nhật Bản |
| Kích thước mở chữ A | 246 x 144 x 67 cm |
| Kích thước thu gọn | 96 x 49 x 18 cm |
| Kích thước đóng gói | 97 x 50 x 19 cm |
| Chiều cao tối đa chữ A | 250 cm |
| Chiều cao tối đa duỗi thẳng (chữ I) | 500 cm |
| Khoảng cách bậc | 30 cm |
| Độ rộng mở thang | 144 cm |
| Số bậc | 2 x 8 |
| Trọng lượng thang | 19.8 kg |
| Trọng lượng đóng gói | 20.3 kg |
| Tải trọng | 150 kg |






