Thông số kỹ thuật máy phá bê tông Dewalt D25901K-B1
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | D25901K-B1 |
| Thương hiệu | Dewalt – Mỹ |
| Công suất | 1550W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ đập | 1.020 – 2.040 lần/ phút |
| Đầu gài | SDS Max |
| Kích thước | 250 x 680 mm |
| Trọng lượng | 10.9 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |








