Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Dewalt D25901K
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | D25901K |
| Thương hiệu | Dewalt – Mỹ |
| Công suất | 750W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ tải | 1.020 – 2.040 vòng/ phút |
| Chiều dài | 25 inch |
| Trọng lượng | 21.6 pounds |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |







