Thông số kỹ thuật máy khoan đục bê tông Dewalt D25501
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | D25501 |
| Thương hiệu | Dewalt – Mỹ |
| Công suất | 1100W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ đập | 3.300 lần/ phút |
| Tốc độ không tải | 490 vòng/ phút |
| Khả năng khoan | Bê tông 40 mm, gỗ 35 mm, sắt 16 mm |
| Trọng lượng | 5.9 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |





