Thông số kỹ thuật máy bắn bê tông Dewalt D25961K
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | D25961K |
| Thương hiệu | Dewalt – Mỹ |
| Công suất | 1600W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ đập | 1.460 lần/ phút |
| Đầu gài | Hex |
| Đường kính mũi đục | 30 mm |
| Trọng lượng | 16.3 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |







