Thông số kỹ thuật máy khoan đục bê tông Ingco RH16008
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | RH16008 |
| Thương hiệu | Ingco – Trung Quốc |
| Công suất | 1600W |
| Dòng điện | 220 – 240V/ 50 – 60Hz |
| Tốc độ đập | 3850 lần/ phút |
| Tốc độ không tải | 550 vòng/ phút |
| Bao bì | Hộp nhựa xách tay |
| Đầu cặp | SDS Plus |
| Khả năng khoan | Bê tông 38mm |
| Trọng lượng | 4 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |







