Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Ingco PDB15006
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | PDB15006 |
| Thương hiệu | Ingco – Trung Quốc |
| Công suất | 1500W |
| Dòng điện | 220 – 240V/ 50 – 60Hz |
| Tốc độ đập | 1.000 – 1.900 lần/ phút |
| Lực đập | 6 – 25J |
| Đầu cặp | SDS Max |
| Trọng lượng | 11 kg |
| Phụ kiện | 2 mũi đục |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |






