Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Ingco PDB17008
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | PDB17008 |
| Thương hiệu | Ingco – Trung Quốc |
| Công suất | 1700W |
| Dòng điện | 220 – 240V/ 50 – 60Hz |
| Tốc độ đập | 1.400 lần/ phút |
| Lực đập | 50J |
| Đầu cặp | SDS Hex |
| Trọng lượng | 24 kg |
| Phụ kiện | Đầu lục giác, kèm 2 mũi đục 30mm, đóng gói trong hộp nhựa BMC |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |





