Thông số kỹ thuật máy khoan đục bê tông Dongcheng DZC03-26B
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | DZC03-26B |
| Thương hiệu | Dongcheng – Trung Quốc |
| Công suất | 750W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ đập | 500 lần/ phút |
| Đường kính mũi khoan | 26 mm |
| Trọng lượng | 5 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |







