Thông số kỹ thuật máy bắn bê tông Dongcheng Z1G-FF-15
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | Z1G-FF-15 |
| Thương hiệu | Dongcheng – Trung Quốc |
| Công suất | 1240W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ đập | 1.400 lần/ phút |
| Trọng lượng | 16 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |

Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
Liên hệ
Máy bắn bê tông Dongcheng Z1G-FF-15 được phân phối bởi Điện Máy Gia Phú. Liên hệ tư vấn qua hotline hoặc zalo 0937.623.786.
Chính sách gia phú
Gọi đặt mua 0937.623.786 (7:30 - 22:00)
Thông số kỹ thuật máy bắn bê tông Dongcheng Z1G-FF-15
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | Z1G-FF-15 |
| Thương hiệu | Dongcheng – Trung Quốc |
| Công suất | 1240W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ đập | 1.400 lần/ phút |
| Trọng lượng | 16 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |
