Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Dongcheng DZG6S
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | DZG6S |
| Thương hiệu | Dongcheng – Trung Quốc |
| Công suất | 800W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ đập | 2.900 lần/ phút |
| Đường kính mũi khoan | 17 mm |
| Trọng lượng | 6 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |







