Thông số kỹ thuật máy khoan bê tông Dongcheng DZC02-38
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | DZC02-38 |
| Thương hiệu | Dongcheng – Trung Quốc |
| Công suất | 1050W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ đập | 400 lần/ phút |
| Đường kính mũi khoan | 38 mm |
| Kích thước | 490 x 320 x 120 mm |
| Trọng lượng | 7.6 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |





