Thông số kỹ thuật máy khoan bê tông pin Dekton DK-2603BL
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | DK-2603BL |
| Thương hiệu | Dekton – Trung Quốc |
| Pin Lithium ion | 21V x 4.0Ah |
| Kiểu đầu cặp | SDS Plus |
| Tốc độ đập | 1.180 vòng/ phút |
| Chức năng | Khoan sắt, khoan bê tông và đục bê tông |
| Đầu gài | 26 mm |
| Trọng lượng | 5 kg |
| Phụ kiện | 1 đế sạc nhanh, 1 vali nhựa đựng máy, 2 mũi đục và 3 mũi khoan bê tông |
| Nguồn năng lượng | Dùng pin |








