Thông số kỹ thuật máy phá bê tông Dekton DK-65H
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | DK-65H |
| Thương hiệu | Dekton – Trung Quốc |
| Công suất | 2400W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ đập | 1.500 vòng/ phút |
| Đầu gài | 30 mm |
| Trọng lượng | 15 kg |
| Phụ kiện | 1 mũi đục dẹt và 1 mũi đục nhọn 30mm |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |






