Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Dekton DK-3601
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | DK-3601 |
| Thương hiệu | Dekton – Trung Quốc |
| Công suất | 1400W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ không tải | 3.900 vòng/ phút |
| Đầu gài | 17 mm |
| Trọng lượng | 10 kg |
| Tặng kèm | 1 mũi đục dẹt và 1 mũi đục nhọn 17mm |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |





