Thông số kỹ thuật máy khoan bê tông Hikari 03-26A
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | 03-26A |
| Thương hiệu | Hikari – Đài Loan |
| Công suất | 860W |
| Dòng điện | 220 – 240V/ 50 – 60Hz |
| Tốc độ khoan | 900 vòng/ phút |
| Kích thước | 420 x 270 x 120 mm |
| Trọng lượng | 5.2 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |



