Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Hikari RK03-135
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | RK03-135 |
| Thương hiệu | Hikari – Đài Loan |
| Công suất | 2100W |
| Dòng điện | 220 – 240V/ 50 – 60Hz |
| Tốc độ đập | 1600 lần/ phút |
| Tốc độ không tải | 1100 vòng/ phút |
| Mũi đục – Chân mũi – Dài mũi | 135mm – 30mm – 40cm |
| Kích thước | 520 x 520 x 520 mm |
| Trọng lượng | 25 kg |
| Phụ kiện | 1 mũi đục và 1 đế đầm |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |








