Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Hikari 08-10B
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | 08-10B |
| Thương hiệu | Hikari – Đài Loan |
| Công suất | 1050W |
| Dòng điện | 220 – 240V/ 50 – 60Hz |
| Tốc độ đập | 2900 lần/ phút |
| Lực đập | 7.2J |
| Mũi đục | 17 mm |
| Kích thước | 406 x 99 x 232 mm |
| Dây dẫn điện | 3 m |
| Trọng lượng | 7 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |







