Thông số kỹ thuật máy hút bụi công nghiệp Kumisai KMS70
| Loại máy | Máy hút bụi công nghiệp |
| Mã sản phẩm | KMS70 |
| Thương hiệu | Kumisai – Nhật |
| Công suất | 2400W |
| Dung tích | 70 lít |
| Trọng lượng | 25 kg |
| Chiều dài dây điện | 8 – 10 m |
| Kích thước | 59 x 52.5 x 103.5 cm |
| Phụ kiện | 1 bàn hút nước/ bụi, ống dẫn hướng, 1 ống dẫn mềm, 1 đầu hút góc, 1 đầu chổi tròn |





