Thông số kỹ thuật máy hút bụi công nghiệp Kumisai KMS 30A
| Loại máy | Máy hút bụi công nghiệp |
| Mã sản phẩm | KMS 30A |
| Thương hiệu | Kumisai – Nhật |
| Công suất | 1600W |
| Dung tích | 30 lít |
| Lưu lượng khí | 120 l/s |
| Chiều dài dây điện | 8 – 10 m |
| Kích thước | 43.8 x 43.8 x 83.5 cm |
| Phụ kiện | 1 bàn hút nước/ bụi, ống dẫn hướng, 1 ống dẫn mềm, 1 đầu hút góc, 1 đầu chổi tròn |



