Thông số kỹ thuật máy hút bụi công nghiệp Kumisai KMS-603J
| Loại máy | Máy hút bụi công nghiệp |
| Mã sản phẩm | KMS-603J |
| Thương hiệu | Kumisai – Nhật |
| Công suất | 2400W |
| Dung tích | 60 lít |
| Lưu lượng khí | 156 l/s |
| Chiều dài dây điện | 8 – 10 m |
| Kích thước | 63 x 56 x 100 cm |
| Phụ kiện | 1 bàn hút nước/ bụi, ống dẫn hướng, 1 ống dẫn mềm, 1 đầu hút góc, 1 đầu chổi tròn |




