Thông số kỹ thuật máy chà sàn liên hợp Clean Maid TT60B
| Danh mục | Máy chà sàn |
| Loại máy | Máy chà sàn liên hợp |
| Thương hiệu | Máy chà sàn Clean Maid |
| Mã sản phẩm | TT60B |
| Công suất | 1000W |
| Điện áp | 24V |
| Chiều dài thanh hút nước | 850 mm |
| Tốc độ chạy | 0-6 km/h |
| Kích thước bàn chải | 520 mm |
| Thời gian làm việc | > 3h |
| Thùng chứa nước sạch | 45 lít |
| Thùng chứa nước dơ | 50 lít |
| Hiệu quả làm việc | 3000 m2/h |
| Kích thước | 1200 x 530 x 1050 mm |
| Trọng lượng | 170 kg |
| Phụ kiện | Bàn chải chà sàn, mâm gắn pad, 2 bình accquy, 1 sạc |





