Thông số kỹ thuật máy chà sàn liên hợp Eureka E50 V1
| Danh mục | Máy chà sàn |
| Loại máy | Máy chà sàn liên hợp |
| Thương hiệu | Máy chà sàn Eureka |
| Mã sản phẩm | E50 V1 |
| Công suất | 2.150 m2/h |
| Điện áp | 24V |
| Bề rộng vận hành của bàn chải | 500 mm |
| Thùng chứa hóa chất | 40 lít |
| Thùng chứa nước thải | 50 lít |
| Độ ồn | 68 dBA |
| Áp lực chà | 31 kg |
| Mô tơ hút | 180 vòng/phút |
| Loại ác quy sử dụng | 2 bình Trojan 27TMX 12V 105 Ah |
| Sạc ác quy sử dụng | Hans A10-1224 |
| Kích thước | 1200 x 830 x 960 mm |
| Trọng lượng | 73 kg |
| Xuất xứ | Italy |







