Thông số kỹ thuật máy chà sàn Fiorentini N45E
| Danh mục | Máy chà sàn |
| Loại máy | Máy chà sàn liên hợp |
| Thương hiệu | Máy chà sàn Fiorentini |
| Mã sản phẩm | N45E |
| Công suất | 2700 m2/h |
| Độ rộng làm sạch | 600 mm |
| Thời gian hoạt động | 10 giờ |
| Dung tích thùng chứa dung dịch tẩy rửa | 45 lít |
| Dung tích thùng chứa nước hồi lại | 40 lít |
| Tốc độ di chuyển | 0.4 km/h |
| Độ ồn | 73db |
| Motor hút | 1100W |
| Motor chà | 1100W |
| Điện áp | 220V |
| Số bàn chải và đường kính | 550 mm |
| Bán kính chà | 670 mm |
| Kích thước | 1140x 550 × 980 mm |

