Thông số kỹ thuật máy chà sàn bê tông Yangneng
| Sức mạnh | 7.5HP |
| trọng lượng | 120 kg |
| Chiều rộng làm việc | 900mm/1000mm |
| tốc độ quay của đĩa mài | 150 vòng/phút |
| Điện áp | 220V/380V |
| Kích thước (L * W * H) | 2000*970*450mm |
| Số lượng lưỡi | 8 cái |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Động cơ | loncin |

Xem thêm: Điểm mặt các máy xoa nền bê tông giá rẻ Chính hãng chất lượng nhất hiện nay






