Thông số kỹ thuật máy xoa nền bê tông Excalibur ST-24
| Nguồn nhiên liệu | Xăng |
| Kích thước (L * W * H) | 600*600*860mm |
| Ứng dụng | Bê tông mặt đất đầm nén mịn |
| Tốc độ | 50~100 vòng/phút |
| Tên thương hiệu | Excalibur |
| Trọng lượng | 60kg |
| Động cơ | Honda GX160 |
| Đường kính làm việc | 600mm |





Xem thêm: Bảng Giá Máy xoa nền bê tông chính hãng giá rẻ nhất hiện nay






