Thông số kỹ thuật Máy xoa nền bê tông điện 36 inch
| Nhiên liệu sử dụng | Nguồn điện |
| Kích thước (L * W * H) | 600*600*660mm |
| Tốc độ | 50~100 vòng/phút |
| Sức mạnh | 5.5HP |
| trọng lượng | 75kg |
| Kích thước lưỡi dao | 220*130mm |
| Động cơ | Honda GX160 |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, Vòng bi, Hộp số |
| Đường kính làm việc | 600mm |


Xem thêm: Bảng Giá Máy xoa nền bê tông chính hãng giá rẻ nhất hiện nay





