Thông số kỹ thuật máy khoan bê tông Yamasu YMS-26A
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | YMS-26A |
| Thương hiệu | Yamasu – Nhật |
| Công suất | 900W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ tải | 1.100 vòng/ phút |
| Đường kính mũi | 4 – 28 mm |
| Phụ kiện | 3 mũi khoan, 2 mũi đục |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |





