Thông số kỹ thuật máy đục Yamasu YMS-95A
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | YMS-95A |
| Thương hiệu | Yamasu – Nhật |
| Công suất | 2500W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ tải | 1.850 vòng/ phút |
| Đường kính mũi | 30 mm |
| Chiều dài | 642 mm |
| Trọng lượng | 20 kg |
| Phụ kiện | 2 mũi đục nhọn |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |



