Thông số kỹ thuật máy hút bụi Panasonic MC-CL573AN49 1800W
| Loại máy | Máy hút bụi gia đình |
| Mã sản phẩm | MC-CL573AN49 |
| Thương hiệu | Panasonic – Nhật Bản |
| Dung tích | 2.2 lít |
| Công suất hoạt động | 1800W |
| Công suất hút | 260W |
| Chiều dài dây điện | 5 m |
| Bộ lọc | Bộ lọc Hepa 5 lớp |
| Phụ kiện | Đầu hút bàn chải, đầu hút khe, đầu hút sàn |
| Kích thước | Ngang 40 cm – Cao 25 cm – Sâu 26.7 cm |
| Trọng lượng | 4.9 kg |
| Nơi sản xuất | Malaysia |
| Năm ra mắt | 2020 |












