Thông số kỹ thuật máy hút bụi khô ướt Stanley 95-943
| Loại máy | Máy hút bụi công nghiệp |
| Mã sản phẩm | 95-943 |
| Thương hiệu | Stanley – Mỹ |
| Công suất | 1200W |
| Dung tích | 19 lít |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Tần số | 50 – 60Hz |
| Chức năng | Hút bụi khô và ướt |
Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
Liên hệ
Máy hút bụi khô ướt Stanley 95-943 1200W được phân phối bởi Điện Máy Gia Phú. Liên hệ tư vấn qua hotline hoặc zalo 0937.623.786.
Chính sách gia phú
Gọi đặt mua 0937.623.786 (7:30 - 22:00)
Thông số kỹ thuật máy hút bụi khô ướt Stanley 95-943
| Loại máy | Máy hút bụi công nghiệp |
| Mã sản phẩm | 95-943 |
| Thương hiệu | Stanley – Mỹ |
| Công suất | 1200W |
| Dung tích | 19 lít |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Tần số | 50 – 60Hz |
| Chức năng | Hút bụi khô và ướt |